Tap kayan aiki ne don sarrafa zaren ciki

Tap kayan aiki ne na sarrafa zare na ciki. Dangane da siffar, ana iya raba shi zuwa famfo mai karkace da famfo mai gefen madaidaiciya. Dangane da yanayin amfani, ana iya raba shi zuwa famfo na hannu da famfo na injina. Dangane da ƙayyadaddun bayanai, ana iya raba shi zuwa famfo na metric, na Amurka, da na Burtaniya.

Ana iya raba shi zuwa famfunan da aka shigo da su daga ƙasashen waje da kuma famfunan cikin gida. Famfon shine mafi mahimmancin kayan aiki ga masu kera don sarrafa zare. Famfon kayan aiki ne don sarrafa zare na ciki daban-daban matsakaici da ƙanana. Yana da tsari mai sauƙi kuma yana da sauƙin amfani. Ana iya sarrafa shi da hannu ko akan kayan aikin injin. Ana amfani da shi sosai a samarwa.

Sashen aikin famfon ya ƙunshi ɓangaren yankewa da kuma ɓangaren daidaitawa. Tsarin haƙoran ɓangaren yankewa bai cika ba. Haƙorin na ƙarshe ya fi na baya girma. Lokacin da famfon ya motsa a cikin motsi mai karkace, kowane haƙori yana yanke wani Layer na ƙarfe. Babban aikin yanke guntu na famfon ana yin sa ne ta hanyar ɓangaren yankewa.

Tsarin haƙoran ɓangaren daidaitawa ya cika, galibi ana amfani da shi don daidaita da goge bayanin zare, da kuma taka rawar jagora. Ana amfani da maƙallin don aika ƙarfin juyi, kuma tsarinsa ya dogara da manufar da girman famfon.

Kamfaninmu zai iya samar da nau'ikan famfo iri-iri; famfo mai madaidaita da aka yi da cobalt, famfo mai haɗaka, famfo mai zare na bututu, famfo mai madaidaita da aka yi da titanium mai ɗauke da cobalt, famfo mai karkace, famfo mai madaidaita da aka yi da Amurka, famfo mai madaidaita da ƙaramin diamita, famfo mai madaidaita da aka yi da sarewa, da sauransu. Kayayyaki suna jiran ziyarar ku.

famfo (1)
famfo (4)
famfo (7)
famfo (2)
famfo (5)
famfo (8)
famfo (6)
famfo (9)
famfo (3)

Lokacin Saƙo: Nuwamba-24-2021

Aika mana da sakonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi