Awọn anfani ati alailanfani ti awọn gige gige gige opin fifọ

Nítorí ìdàgbàsókè gíga ti ilé iṣẹ́ wa, ọ̀pọ̀lọpọ̀ oríṣiríṣi àwọn ohun èlò ìgé ẹran ló wà, láti inú dídára, ìrísí, ìwọ̀n àti ìwọ̀n ohun èlò ìgé ẹran, a lè rí i pé ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò ìgé ẹran ló wà ní ọjà ní gbogbo igun ilé iṣẹ́ wa. Lẹ́yìn náà, ọ̀kan lára ​​wọn,àwọn ohun èlò ìgé tí ń gbóná lórí àwọn ohun èlò ìgéti di ọkan ninu wọn.

Kí ni àwọn ohun èlò ìgé roughing end milling? Àwọn àǹfààní àti àléébù wo ni àwọn ohun èlò ìgé roughing end milling?

22897317629_1549475250

 

 

Ige gige ti o ni opin lilọ ni a tọka si ohun elo yiyi pẹlu eyin ti o yi pada kan tabi diẹ sii ti a lo fun lilọ kiri.

 

Ẹ jẹ́ ká sọ̀rọ̀ nípa àwọn àǹfààní àti àléébù àwọn ohun èlò ìgé tí a fi awọ ṣe.

 

Àǹfààní rẹ̀ ni pé iṣẹ́ ṣíṣe iṣẹ́ náà dára, iyàrá náà yára, iyàrá náà ga gan-an, iyàrá náà sì dára láti gé irin tí ó ní agbára gíga, àti pé iṣẹ́ yíyọ ërún náà dára. Nítorí náà, a sábà máa ń lò ó nínú irin alagbara, irin aluminiomu, irin mọ́ọ̀dì tàbí irin àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ní gidi, àǹfààní náà ni pé èérún èérún èérún fúnra rẹ̀ jẹ́ ti irin oníyára gíga, ní irú ọ̀ràn yìí, níwọ̀n ìgbà tí ó bá lè dé iyára kan pàtó, nígbà tí ó bá ń gé, iyára àṣeyọrí náà yóò máa ga gan-an. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn èérún èérún mìíràn lè ní ìṣòro àìlè tú àwọn èérún jáde ní iyára gíga, èyí tí yóò yọrí sí ìgbà pípẹ́, nítorí àwọn èérún èérún wọ̀nyí, etí mímú ti èérún èérún náà yóò gbóná janjan, tí yóò sì ní ipa lórí ipa èérún ìkẹyìn.

 

Àwọn àléébù náà rọrùn láti lóye, abẹ́rẹ́ onírun jẹ́ fún ìṣiṣẹ́ ìpìlẹ̀ àkọ́kọ́, bó tilẹ̀ jẹ́ pé kò dà bíi pé ó ṣe pàtàkì púpọ̀, ṣùgbọ́n tí a kò bá fipá mú ìṣiṣẹ́ ìpìlẹ̀ náà, ó rọrùn láti ní ipa lórí iṣẹ́ ṣíṣe ìpìlẹ̀ lẹ́yìn náà. Nítorí náà, ní ìbẹ̀rẹ̀, ìwọ̀n pípadánù abẹ́rẹ́ onírun onírun yóò pọ̀ díẹ̀, yóò sì nílò ìtọ́jú tí ó ṣọ́ra, kí a lè ṣiṣẹ́ rẹ̀ dáadáa!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-11-2022

Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa