Igbese Igbimo: Itọsọna pipe si HSS, HSSG, HSSE, Aṣọ, ati Ami-iṣowo MSK

图片1
heixian

Apá Kìíní

heixian

Ifihan
Àwọn irinṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀ jẹ́ irinṣẹ́ ìgé tó wọ́pọ̀ tí a ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́ fún wíwá àwọn ihò tó ní onírúurú ìwọ̀n nínú àwọn ohun èlò bíi irin, ṣíṣu, àti igi. A ṣe wọ́n láti ṣẹ̀dá ọ̀pọ̀lọpọ̀ ihò pẹ̀lú irinṣẹ́ kan ṣoṣo, èyí tó mú kí wọ́n rọrùn tí wọn kò sì náwó púpọ̀. Nínú àpilẹ̀kọ yìí, a ó ṣe àgbéyẹ̀wò ayé àwọn irinṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀, a ó sì dojúkọ onírúurú ohun èlò tí a lò, àwọn ìbòrí, àti orúkọ MSK olókìkí.

Irin Iyara Giga (HSS)
Irin oníyára gíga (HSS) jẹ́ irú irin irinṣẹ́ tí a sábà máa ń lò nínú ṣíṣe àwọn irin ìgbésẹ̀. HSS jẹ́ ohun tí a mọ̀ fún líle gíga rẹ̀, ìdènà ìfàmọ́ra rẹ̀, àti agbára láti fara da ooru gíga nígbà iṣẹ́ gígé. Àwọn ànímọ́ wọ̀nyí mú kí àwọn irin ìgbésẹ̀ HSS dára fún lílo àwọn ohun èlò líle bíi irin alagbara, aluminiomu, àti àwọn irin mìíràn. Lílo HSS nínú àwọn irin ìgbésẹ̀ ń mú kí ó pẹ́ títí àti pípẹ́, èyí sì mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ ní ilé iṣẹ́ náà.

IMG_20231211_093530 - 副本
heixian

Apá Kejì

heixian
IMG_20231211_093745

HSS pẹlu Cobalt (HSS-Co tabi HSS-Co5)
HSS pẹ̀lú kobalt, tí a tún mọ̀ sí HSS-Co tàbí HSS-Co5, jẹ́ ìyàtọ̀ irin oníyára gíga tí ó ní ìpín ogorun tí ó ga jùlọ ti kobalt. Àfikún yìí mú kí líle àti agbára ooru ti ohun èlò náà pọ̀ sí i, èyí tí ó mú kí ó dára fún lílo àwọn ohun èlò líle àti àwọn ohun èlò tí ó lè bàjẹ́. Àwọn ìgbìn ìgbésẹ̀ tí a ṣe láti HSS-Co lè mú kí wọ́n ní agbára gíga ní àwọn iwọ̀n otútù gíga, èyí tí ó ń yọrí sí ìṣiṣẹ́ tí ó dára sí i àti ìgbésí ayé irinṣẹ́ gígùn.

HSS-E (Irin-Iyára-giga-E)
HSS-E, tàbí irin oníyára gíga pẹ̀lú àwọn ohun èlò tí a fi kún un, jẹ́ irú irin oníyára gíga mìíràn tí a lò nínú ṣíṣe àwọn ohun èlò oníyára gíga. Fífi àwọn ohun èlò bíi tungsten, molybdenum, àti vanadium kún un síi mú kí líle, líle, àti agbára ìfaradà ohun èlò náà pọ̀ sí i. Àwọn ohun èlò oníyára tí a ṣe láti HSS-E dára fún àwọn ohun èlò tí ó nílò ìwakọ̀ tí ó péye àti iṣẹ́ irinṣẹ́ tí ó dára jùlọ.

heixian

Apá Kẹta

heixian

Àwọn ìbòrí
Ní àfikún sí yíyàn ohun èlò, a tún lè fi onírúurú ohun èlò bo àwọn ohun èlò ìgbésẹ̀ láti mú kí iṣẹ́ gígé wọn sunwọ̀n sí i àti kí wọ́n pẹ́ sí i. Àwọn ohun èlò tí a sábà máa ń lò ni titanium nitride (TiN), titanium carbonitride (TiCN), àti titanium aluminum nitride (TiAlN). Àwọn ìbòrí wọ̀nyí ń mú kí agbára wọn pọ̀ sí i, dín ìfọ́ kù, àti agbára ìdènà yíyà tí ó dára sí i, èyí tí ó ń mú kí iṣẹ́ gígé pẹ́ sí i àti kí ó mú kí iṣẹ́ gígé pọ̀ sí i.

MSK Brand àti OEM Manufacturing
MSK jẹ́ orúkọ pàtàkì kan ní ilé iṣẹ́ irinṣẹ́ gígé, tí a mọ̀ fún àwọn irinṣẹ́ gígé tó ga jùlọ àti àwọn irinṣẹ́ gígé mìíràn. Ilé-iṣẹ́ náà ṣe àkànṣe nínú ṣíṣe àwọn irinṣẹ́ gígé ìgbésẹ̀ nípa lílo àwọn ohun èlò tó ti pẹ́ àti àwọn ọ̀nà ìṣelọ́pọ́ tó ti pẹ́. Àwọn irinṣẹ́ gígé ìgbésẹ̀ MSK ni a ṣe láti bá àwọn ìwọ̀n tó ga jùlọ ti dídára àti iṣẹ́ mu, èyí sì mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tí àwọn ògbóǹtarìgì àti àwọn olùlò ilé-iṣẹ́ fẹ́ràn.

 

IMG_20231211_093109

Ní àfikún sí ṣíṣe àwọn irinṣẹ́ tí ó ní àmì ìdámọ̀ràn, MSK tún ń ṣe iṣẹ́ ìṣẹ̀dá OEM fún àwọn irinṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀ àti àwọn irinṣẹ́ ìgbí mìíràn. Àwọn iṣẹ́ Olùpèsè Ẹ̀rọ Àtilẹ̀wá (OEM) ń jẹ́ kí àwọn ilé-iṣẹ́ ní àwọn irinṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀ tí a ṣe àtúnṣe sí àwọn ìlànà wọn, títí bí ohun èlò, ìbòrí, àti àwòrán. Ìyípadà yìí ń jẹ́ kí àwọn ilé-iṣẹ́ ṣẹ̀dá àwọn ojútùú ìgbí tí a ṣe àtúnṣe tí ó bá àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ àti àwọn ohun èlò pàtó wọn mu.

Ìparí
Àwọn irinṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀ jẹ́ irinṣẹ́ gígé pàtàkì tí a ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́, àti yíyan ohun èlò àti ìbòrí kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ wọn àti pípẹ́ wọn. Yálà ó jẹ́ irin oníyára gíga, HSS pẹ̀lú kobalt, HSS-E, tàbí àwọn ìbòrí pàtàkì, àṣàyàn kọ̀ọ̀kan ní àwọn àǹfààní àrà ọ̀tọ̀ fún àwọn ohun èlò tó yàtọ̀ síra. Ní àfikún, àmì MSK àti iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ OEM rẹ̀ ń fún àwọn ògbóǹtarìgì àti àwọn ilé iṣẹ́ ní àǹfààní sí àwọn irinṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀ tó dára, tó bá àìní wọn mu. Nípa lílóye onírúurú àṣàyàn tó wà, àwọn olùlò lè ṣe ìpinnu tó dá lórí bí wọ́n ṣe ń yan àwọn irinṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀ fún iṣẹ́ ìgbẹ́sẹ̀ wọn.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-23-2024

Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa