Ìwákiri àìdáwọ́dúró ti ṣiṣe, ìṣedéédé, àti agbára nínú iṣẹ́ ẹ̀rọ CNC gbé ìgbésẹ̀ pàtàkì síwájú pẹ̀lú ìfihàn ìran tí ń bọ̀Tungsten Carbide End Millspẹ̀lú àwọn ìbòrí Alnovz3 tó gbajúmọ̀. A ṣe àwọn ohun èlò ìgé carbide wọ̀nyí fún àwọn ohun èlò tó gbajúmọ̀ jùlọ, wọ́n sì ń ṣe àfihàn ìyípadà àpẹẹrẹ, wọ́n ń ṣèlérí láti tún ṣe àtúnṣe àwọn ìwọ̀n iṣẹ́-ṣíṣe lórí ilẹ̀ ìtajà láìsí pé wọ́n ń fi agbára tàbí ìparí ojú ilẹ̀ pamọ́.
Láàrín ìlọsíwájú yìí ni ìmọ̀ ẹ̀rọ Alnovz3 nanocoating tuntun wà. Tí a bá lò ó nípasẹ̀ ìlànà ìfipamọ́ tó gbajúmọ̀, ìbòrí yìí tó tinrin gan-an, tó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ aṣọ ṣe àgbékalẹ̀ ìdènà líle tó lágbára gan-an lórí ohun èlò tungsten carbide tó dára jù. Ìbáṣepọ̀ yìí láàárín ohun èlò carbide tó lágbára àti ohun èlò nanocoating tó ti ní ìlọsíwájú ń ṣí àwọn ànímọ́ iṣẹ́ tí kò tíì ṣẹlẹ̀ rí sílẹ̀. Àṣeyọrí pàtàkì ni ìdènà ìfàmọ́ra tó tayọ. Alnovz3 ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ààbò tí kò lè fara da ooru líle, àwọn ìdènà abrasive, àti àwọn ìṣesí kẹ́míkà tí a lè rí nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́ milling ní iyàrá gíga àti ní ìwúwo. Èyí túmọ̀ sí tààrà sí ìgbà tí irinṣẹ́ náà yóò pẹ́ sí i, èyí tó ń dín ìdènà tó náwó kù fún àwọn àyípadà irinṣẹ́ àti tó ń mú kí iṣẹ́ ẹ̀rọ náà sunwọ̀n sí i (OEE) gidigidi.
Síwájú sí i, àwọn ohun èlò ìgé CNC yìí ni a ṣe pẹ̀lú ọgbọ́n láti kojú àwọn ipa búburú ti ìgbọ̀nsẹ̀ - ọ̀tá tí ó wọ́pọ̀ fún ìpéye àti dídára ojú ilẹ̀. Ìdúróṣinṣin ara tungsten carbide, pẹ̀lú àwọn ànímọ́ ìdènà tí a fi ìbòrí Alnovz3 àti àwọn geometry fèrè tí a ṣe àtúnṣe sí, ń yọrí sí iṣẹ́ ìdènà ìgbọ̀nsẹ̀ tí ó tayọ. Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ lè retí iṣẹ́ tí ó rọrùn, àwọn àmì ìró tí ó dínkù gidigidi, àti agbára láti ṣe àṣeyọrí àwọn ìparí ojú ilẹ̀ tí ó dára gan-an, kódà lórí àwọn ohun èlò tí ó le koko àti nígbà tí a bá ń gé wọn ní ìkọlù. Ìdúróṣinṣin inú yìí ń gba ààyè láti ti àwọn ààlà iyàrá àti jíjìn láìsí ìyípadà.
Bóyá ọ̀kan lára àwọn ohun tó gbayì jùlọ ni agbára fún ẹ̀rọ ìfúnni tó pọ̀. Àìlera ìfàmọ́ra àti ìdúróṣinṣin ooru tó yàtọ̀ tí Alnovz3 pèsè fún àwọn ilé iṣẹ́ wọ̀nyí lágbára láti ṣe àkóso ìwọ̀n oúnjẹ tó ga ju àwọn irinṣẹ́ ìbílẹ̀ lọ. Èyí túmọ̀ sí pé ó yára ju ìwọ̀n yíyọ irin (MRR), ó sì dín àkókò yíyọ irin kù gan-an fún iṣẹ́ gígún àti ìparí. Àwọn olùṣe iṣẹ́ lè parí iṣẹ́ náà kíákíá, kí wọ́n pàdé àkókò tó gùn jù, kí wọ́n sì mú iṣẹ́ náà pọ̀ sí i láìsí pé wọ́n ń kó ẹrù spindle tàbí kí wọ́n fi ewu ìkùnà irinṣẹ́ tó ti pẹ́. Agbára fífúnni tó pọ̀ yìí jẹ́ olùrànlọ́wọ́ tààrà sí ìdínkù iye owó fún apá kan àti láti mú kí iṣẹ́ ọjà pọ̀ sí i.
Yálà wọ́n ń kojú àwọn irin afẹ́fẹ́ líle, àwọn irin irin líle, àwọn èròjà abrasive, tàbí àwọn superalloys tí ó ní ìwọ̀n otútù gíga, àwọn ilé iṣẹ́ Alnovz3 tí a fi carbide bo yìí ń fúnni ní àwọn àbájáde tí ó péye, tí ó sì ní agbára gíga. Wọ́n dúró fún ìnáwó ọlọ́gbọ́n fún àwọn ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ tí wọ́n ń gbìyànjú láti dín àkókò ìsinmi kù, láti mú ìṣẹ̀jáde pọ̀ sí i, àti láti gbé dídára àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ wọn ga. Ní ìrírí ọjọ́ iwájú ti ìlọ tí ó munadoko àti tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé - níbi tí ìdènà ìfàsẹ́yìn, ìṣàkóso ìgbọ̀nsẹ̀, àti yíyọ ohun èlò kíákíá pọ̀.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-02-2025