Apá Kìíní
Ní ti ìmọ̀ ẹ̀rọ àti iṣẹ́ ẹ̀rọ tí ó péye, dídára àwọn irinṣẹ́ tí a lò lè ṣe ìyàtọ̀ pàtàkì nínú ọjà ìkẹyìn. Ọ̀kan lára irú irinṣẹ́ bẹ́ẹ̀ tí ó kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ ìṣẹ̀dá ni ẹ̀rọ ìfọṣọ HSS. A mọ̀ ọ́n fún agbára rẹ̀, ìpéye rẹ̀, àti ìṣiṣẹ́ rẹ̀, ẹ̀rọ ìfọṣọ HSS jẹ́ pàtàkì nínú iṣẹ́ ìṣẹ̀dá, àti orúkọ MSK tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ti pípèsè àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ tí ó dára jùlọ.
Ọ̀rọ̀ náà HSS dúró fún Irin Iyára-gíga, irú irin irinṣẹ́ kan tí a sábà máa ń lò nínú ṣíṣe àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ. A ṣe àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ HSS láti gé okùn sí oríṣiríṣi ohun èlò, títí bí irin, aluminiomu, àti àwọn irin mìíràn. Lílo ohun èlò HSS nínú àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ rí i dájú pé wọ́n lè fara da ooru gíga àti láti máa ṣe àtúnṣe wọn, èyí tí ó mú kí wọ́n dára fún lílò nínú iṣẹ́ ẹ̀rọ iyàrá-gíga.
Apá Kejì
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tó ń mú kí ẹ̀rọ HSS dára ni bí wọ́n ṣe ń ṣe é dáadáa. Ìlànà GOST tap, tí wọ́n mọ̀ dáadáa ní ilé iṣẹ́ náà, gbé àwọn ìlànà tó lágbára kalẹ̀ fún ṣíṣe ẹ̀rọ tap láti rí i dájú pé wọ́n péye àti pé wọ́n ń ṣiṣẹ́ dáadáa. MSK, tó jẹ́ orúkọ rere nínú ilé iṣẹ́ ṣíṣe ẹ̀rọ, ń tẹ̀lé àwọn ìlànà wọ̀nyí, ó sì ń rí i dájú pé ẹ̀rọ tap wọn bá àwọn ohun tó yẹ kí ó dára jùlọ mu.
Nígbà tí ó bá kan yíyan ẹ̀rọ ìfọṣọ, dídára rẹ̀ ṣe pàtàkì jùlọ. Kì í ṣe pé ẹ̀rọ ìfọṣọ tó ga jùlọ máa ń rí i dájú pé a gé okùn náà dáadáa, ó tún máa ń dín ewu ìfọṣọ àti ìbàjẹ́ irinṣẹ́ kù, èyí tó máa ń yọrí sí ìfowópamọ́ àti àṣeyọrí tó ga jùlọ. Ìfẹ́ MSK láti ṣe ẹ̀rọ ìfọṣọ tó ga jùlọ ti sọ wọ́n di àṣàyàn tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn olùṣe kárí ayé.
Apá Kẹta
Ní àfikún sí dídára àwọn ohun èlò àti àwọn ìlànà ìṣelọ́pọ́, ìṣètò ẹ̀rọ ìfọ́ náà tún kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ rẹ̀. Ìrísí ìfọ́ náà, títí kan ìrísí fèrè, igun helix, àti ìrísí ẹ̀gbẹ́, ló ń pinnu bí ó ṣe ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti agbára ìtújáde ërún. A ṣe àwọn ìfọ́ náà pẹ̀lú àwọn ìrísí tí a fi ìlànà ṣe tí ó ń mú kí iṣẹ́ gígé náà sunwọ̀n síi, èyí tí ó ń yọrí sí iṣẹ́ gígé tí ó rọrùn àti tí ó péye.
Apá pàtàkì mìíràn tí a gbọ́dọ̀ gbé yẹ̀wò nígbà tí a bá ń yan ẹ̀rọ ìfọṣọ ni ìbòrí tí a fi sí ẹ̀rọ náà. Ìbòrí tí ó dára jùlọ lè mú kí iṣẹ́ àti gígùn ìfọṣọ náà pọ̀ sí i ní pàtàkì. MSK ní oríṣiríṣi ìbòrí tí ó ti pẹ́ fún àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ wọn, títí kan TiN, TiCN, àti TiAlN, èyí tí ó pèsè ìdènà ìfàsẹ́yìn àti ìtújáde ooru tí ó dára, èyí tí ó tún mú kí iṣẹ́ àti agbára irinṣẹ́ náà sunwọ̀n sí i.
Nígbà tí ó bá kan lílo àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ, àwọn ohun tí a nílò lè yàtọ̀ síra ní ìbámu pẹ̀lú ohun èlò tí a fi ń ṣe ẹ̀rọ, ipò gígé, àti àwọn ìlànà okùn tí a nílò. Yálà ó jẹ́ okùn irin aláwọ̀ líle tàbí aluminiomu rírọ, ẹ̀rọ ìfọṣọ tí ó tọ́ lè ṣe gbogbo ìyàtọ̀. A ṣe àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ HSS ti MSK láti bá àwọn àìní onírúurú àwọn olùṣe ẹ̀rọ mu, ó sì ní oríṣiríṣi àwọn àṣà ìfọṣọ, àwọn ìrísí okùn, àti ìwọ̀n láti bá àwọn àìní ẹ̀rọ mu.
Ní ìparí, dídára ẹ̀rọ ìfọṣọ jẹ́ kókó pàtàkì nínú ṣíṣe àṣeyọrí gígé okùn tó ga jùlọ àti rírí i dájú pé iṣẹ́ ẹ̀rọ tó gbéṣẹ́ àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ni. Ìfẹ́ MSK láti ṣe àwọn ìfọṣọ ẹ̀rọ HSS tó ga jùlọ, ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà ilé iṣẹ́ bíi GOST, mú wọn jẹ́ àṣàyàn tí àwọn olùpèsè ń wá ọ̀nà tó péye, tó lágbára, àti iṣẹ́ wọn. Pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìdàgbàsókè wọn, iṣẹ́ ṣíṣe déédé, àti àwọn àwòrán tuntun, àwọn ìfọṣọ ẹ̀rọ MSK jẹ́ ẹ̀rí sí ìyàsímímọ́ ilé iṣẹ́ náà láti pèsè àwọn irinṣẹ́ tó bá àwọn ìbéèrè iṣẹ́ ìgbàlódé mu. Nígbà tí ó bá kan gígé okùn, yíyan ìfọṣọ ẹ̀rọ HSS tó ga jùlọ láti ọ̀dọ̀ ilé iṣẹ́ tó ní orúkọ rere bíi MSK lè ṣe gbogbo ìyàtọ̀ nínú ṣíṣe àṣeyọrí àwọn àbájáde tó ga jùlọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-23-2024