Ọwọ́ Táàpù Stright Shank Carbide

Ẹya ara ẹrọ:
1. Etí gígé tó lágbára gan-an, ó ṣòro láti gé.
2.Easily fọ awọn eerun, ṣugbọn ejectionability jẹ kekere
3.Ṣíṣe àtúnṣe rọrùn
4. Àgọ́ àwọn ẹ̀rọ orin láti di mọ́ inú àwọn ihò.


Tap Carbide ló dára jùlọ fún irin tí a fi ṣe é, irin tí kì í ṣe irin onírin àti resini. Àwọn tap ọwọ́ jẹ́ irinṣẹ́ tí wọ́n ń gé tí wọ́n ń ṣe àwọn ihò helical nínú ihò láti fi so mọ́ ọn. A ń lo tap ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́ àti iṣẹ́ ajé.
Àwọn ìfọ́ ọwọ́ ní fèrè títọ́, wọ́n sì wà nínú ìfọ́ kékeré, plug tàbí bottoming chamfer. Títẹ̀ àwọn okùn náà ń pín iṣẹ́ gígé náà sí orí ọ̀pọ̀lọpọ̀ eyín.
Àwọn tapù (àti àwọn díìsì) wà ní oríṣiríṣi ìṣètò àti ohun èlò. Ohun èlò tí ó wọ́pọ̀ jùlọ ni High Speed Steel (HSS) èyí tí a lò fún ohun èlò tí ó rọ̀. A ń lo Cobalt fún àwọn ohun èlò líle, bíi irin alagbara.
Àwọn ìfọ́ ọwọ́ wa bá gbogbo ìlànà àti ìlànà mu, a sì ń ṣe wọ́n láti inú irin àti carbide tó dára láti bá àìní àwọn olùṣe ọjà mu.
A ní gbogbo ohun tí o nílò fún ṣíṣe ohun èlò rẹ - fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹ̀ka ìlò. Nínú àwọn ẹ̀rọ wa, a ń fún ọ ní àwọn ohun èlò ìṣiṣẹ́, àwọn ohun èlò ìgé milling, àwọn ohun èlò ìtúnṣe àti àwọn ohun èlò mìíràn.
MSK dúró fún dídára tó ga jùlọ, àwọn irinṣẹ́ wọ̀nyí ní ergonomics pípé, a ṣe àtúnṣe wọn fún iṣẹ́ tó ga jùlọ àti iṣẹ́ tó ga jùlọ nínú ìlò, iṣẹ́ àti iṣẹ́. A kì í fi bẹ́ẹ̀ ṣe àdéhùn lórí dídára àwọn irinṣẹ́ wa.
| Orukọ Ọja | Fọwọ́ tẹ ọwọ́ |
| Ilẹ̀ | Oju didan |
| Ohun èlò | Tungsten |
| Orúkọ ọjà | MSK |
| Ìtọ́sọ́nà Gígé | Gé ọwọ́ ọ̀tún |
| Fọ́ọ̀mù ìtútù | Ohun èlò ìtútù òde |
| Irú ọwọ́ | Iwọn agbaye |
| Ohun èlò Iṣẹ́ | Irin alagbara, irin, bàbà simẹnti, aluminiomu, |
| Ìlànà ìpele | Gígùn Àpapọ̀ | Gígùn Okùn Ìfọ́nrán | Iwọn Igbẹhin Ọpá | Fífẹ̀ ọ̀pá | Gígùn Sẹ́kì |
| 0.8*0.2 | 38/45 | 4.5 | 3 | 2.5 | 5 |
| 0.9*0.225 | 38/45 | 4.5 | 3 | 2.5 | 5 |
| 1.2*0.25 | 38/45 | 5 | 3 | 2.5 | 5 |
| 1.4*0.3 | 38/45 | 5 | 3 | 2.5 | 5 |
| 1.6*0.35 | 38/45 | 6 | 3 | 2.5 | 5 |
| 2.0*0.4 | 45 | 6 | 3 | 2.5 | 5 |
| 2.5*0.45 | 45 | 7 | 3 | 2.5 | 5 |
| 3.0*0.5 | 45 | 8 | 3.15 | 2.5 | 5 |
| 3.5*0.6 | 45 | 9 | 3.55 | 2.8 | 5 |
| 4.0*0.7 | 52 | 10 | 4 | 3.15 | 6 |
| 5*0.8 | 55 | 11 | 5 | 4 | 7 |
| 6*1.0 | 64 | 15 | 6 | 4.5 | 7 |
| 8*1.25 | 70 | 17 | 6.2 | 5 | 8 |
| 8*1.0 | 70 | 19 | 6.2 | 5 | 8 |
| 10*1.5 | 75 | 19 | 8 | 6.3 | 9 |
| 10*1.25 | 75 | 23 | 8 | 6.3 | 9 |
| 10*1.0 | 75 | 19 | 8 | 6.3 | 9 |
| 12*1.75 | 82 | 19 | 9 | 7.1 | 10 |
| 12*1.5 | 82 | 28 | 9 | 7.1 | 10 |
| 12*1.25 | 82 | 25 | 9 | 7.1 | 10 |
| 12*1.0 | 82 | 25 | 9 | 7.1 | 10 |
| 14*2.0 | 88 | 20 | 11.2 | 9 | 12 |
| 14*1.5 | 88 | 32 | 11.2 | 9 | 12 |
| 14*1.25 | 88 | 30 | 11.2 | 9 | 12 |
| 14*1.0 | 88 | 25 | 11.2 | 9 | 12 |
| 16*2.0 | 95 | 20 | 12.5 | 10 | 13 |
| 16*1.5 | 95 | 32 | 12.5 | 10 | 13 |
| 16*1.0 | 95 | 28 | 12.5 | 10 | 13 |
| 18*2.5 | 100 | 20 | 14 | 11.2 | 14 |
| 18*2.0 | 100 | 36 | 14 | 11.2 | 14 |
Lò ó

Iṣelọpọ ọkọ ofurufu
Iṣelọpọ Ẹrọ
Olùpèsè ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́

Ṣíṣe mọ́ọ̀dì

Iṣelọpọ Itanna
Ṣiṣẹ̀ lathe





