Fọ Pípù Ìtẹ̀mọ́lẹ̀ Ilé-iṣẹ́ M2
Ẹya ara ẹrọ:
1. Ohun èlò tó dára gan-an, tó lè bàjẹ́, tó sì lè má jẹ́ kí ó bàjẹ́, ó yẹ fún àwọn ohun èlò ìdáná, àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ, àwọn ohun èlò ìdáná àti àwọn ẹ̀rọ míràn, a sì tún lè lò ó pẹ̀lú ọwọ́.
2. Okùn ìpele, ìdènà gígé kéré ju àwọn taps lásán lọ, ó jẹ́ àṣàyàn ìṣiṣẹ́ ihò-abẹ́lẹ̀, ìpele ìpele, kò sí eyín búburú, kò sí ìbúra.
3. Idẹ gbogbo agbaye onigun mẹrin, lilo ẹrọ fifọ ọwọ tabi fifọ ọwọ, o rọrun ati ki o yara
4. Ó rọrùn láti lò. Fífi ihò sí iwájú, yíyọ àwọn ërún ní apá òkè, lílo àwọn ihò àti àwọn ihò afọ́jú wà, a sì lè lò wọ́n fún bàbà tàbí irin.
Fi ifiranṣẹ rẹ ranṣẹ si wa:
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa




